Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Sniper King 2D The Dark City
Sẵn sàng chơiSniper King 2D The Dark CityGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Sniper King 2D The Dark City

Bước vào bóng tối của Sát Thủ Ngắm 2D: Thành Phố Đen Tối. Đắm chìm trong các nhiệm vụ bắn tỉa chiến thuật, nơi mỗi phát bắn đều quyết định. Quét, ngắm và hạ gục mục tiêu trong khi tiết kiệm đạn dược, tất cả từ góc nhìn thứ nhất. Sự chính xác và kiên nhẫn là đồng minh của bạn trong trò chơi lén lút căng thẳng và gay cấn này.

🎮 Game mới▦ Bắn súng↔ Màn hình ngang

Giới thiệu Sniper King 2D The Dark City

Bước vào bóng tối của Sát Thủ Ngắm 2D: Thành Phố Đen Tối. Đắm chìm trong các nhiệm vụ bắn tỉa chiến thuật, nơi mỗi phát bắn đều quyết định. Quét, ngắm và hạ gục mục tiêu trong khi tiết kiệm đạn dược, tất cả từ góc nhìn thứ nhất. Sự chính xác và kiên nhẫn là đồng minh của bạn trong trò chơi lén lút căng thẳng và gay cấn này.

Cách chơi Sniper King 2D The Dark City

Dùng chuột để quan sát và ngắm mục tiêu, kết hợp bàn phím để di chuyển. Trên điện thoại, sử dụng các nút điều khiển hiển thị trong game.

Mẹo chơi

Luôn quan sát khu vực xung quanh, tận dụng vật cản và ưu tiên mục tiêu nguy hiểm trước. Điều chỉnh góc nhìn vừa phải để phản ứng chính xác hơn.

Khám phá thêm

Nếu thích Sniper King 2D The Dark City, bạn có thể xem thêm trò chơi Bắn súng hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Sniper King 2D The Dark City

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Sniper King 2D The Dark City có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Sniper King 2D The Dark City miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Sniper King 2D The Dark City thuộc thể loại nào?

Sniper King 2D The Dark City thuộc nhóm game bắn súng, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.

Cần thiết bị gì để chơi Sniper King 2D The Dark City?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Sniper King 2D The Dark City bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.