Mới
Leak Challenge
Chơi Leak Challenge miễn phí trên máy tính và điện thoại xoay ngang. Thử thách thuộc thể loại giải đố, mở ngay trên trình duyệt, không cần tải về.
Giới thiệu Leak Challenge
Trong Leak Challenge, bạn sẽ bước vào một thử thách thuộc thể loại giải đố. Game hỗ trợ máy tính và điện thoại xoay ngang và có thể bắt đầu ngay sau một lần bấm.
Cách chơi Leak Challenge
Nhấp chuột hoặc chạm vào các ô, khối và vật thể để lựa chọn hoặc sắp xếp. Quan sát mục tiêu của màn chơi trước khi thực hiện lượt đi.
Mẹo chơi
Đừng vội chọn phương án đầu tiên. Hãy nhìn toàn bộ bàn chơi, dự đoán vài bước tiếp theo và giữ lại các nước đi linh hoạt.
Khám phá thêm
Nếu thích Leak Challenge, bạn có thể xem thêm trò chơi Giải đố hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.
Câu hỏi về Leak Challenge
Thông tin nhanh trước khi chơi.Leak Challenge có chơi miễn phí không?
Có. Bạn có thể chơi Leak Challenge miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.
Leak Challenge thuộc thể loại nào?
Leak Challenge thuộc nhóm game giải đố, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.
Cần thiết bị gì để chơi Leak Challenge?
Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.
Leak Challenge bị lỗi thì làm gì?
Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.