Mới
Granny Halloween House
Sống sót qua nỗi kinh hoàng của Ngôi nhà Halloween của Granny, một thử thách trốn thoát đầy ám ảnh với bầu không khí rùng rợn và những pha hồi hộp lén lút. Né tránh Granny đang rình rập, giải các câu đố và thu thập vật phẩm quan trọng để hỗ trợ cuộc trốn thoát của bạn. Kỹ năng ẩn nấp và quyết định chiến lược của bạn là then chốt khi mỗi bóng tối đều che giấu hiểm nguy tiếp theo.
Giới thiệu Granny Halloween House
Sống sót qua nỗi kinh hoàng của Ngôi nhà Halloween của Granny, một thử thách trốn thoát đầy ám ảnh với bầu không khí rùng rợn và những pha hồi hộp lén lút. Né tránh Granny đang rình rập, giải các câu đố và thu thập vật phẩm quan trọng để hỗ trợ cuộc trốn thoát của bạn. Kỹ năng ẩn nấp và quyết định chiến lược của bạn là then chốt khi mỗi bóng tối đều che giấu hiểm nguy tiếp theo.
Cách chơi Granny Halloween House
Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.
Mẹo chơi
Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.
Khám phá thêm
Nếu thích Granny Halloween House, bạn có thể xem thêm trò chơi Horror hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.
Câu hỏi về Granny Halloween House
Thông tin nhanh trước khi chơi.Granny Halloween House có chơi miễn phí không?
Có. Bạn có thể chơi Granny Halloween House miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.
Granny Halloween House thuộc thể loại nào?
Granny Halloween House thuộc nhóm game horror, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại.
Cần thiết bị gì để chơi Granny Halloween House?
Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.
Granny Halloween House bị lỗi thì làm gì?
Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.