Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Color Boxes
Sẵn sàng chơiColor BoxesGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Color Boxes

Color Boxes thử thách phản xạ của bạn trong thiên đường pixel với những khối trượt. Chạm để đóng băng chúng, tạo nên cây cầu vững chắc. Rèn luyện sự kiên nhẫn và chính xác khi bạn vượt qua giới hạn, khéo léo cân bằng kỹ năng và thời điểm trong cuộc phiêu lưu arcade đầy phấn khích này. Cây cầu của bạn có thể kéo dài bao xa trước khi sụp đổ?

🎮 Game mới▦ Clicker↔ Màn hình dọc

Giới thiệu Color Boxes

Color Boxes thử thách phản xạ của bạn trong thiên đường pixel với những khối trượt. Chạm để đóng băng chúng, tạo nên cây cầu vững chắc. Rèn luyện sự kiên nhẫn và chính xác khi bạn vượt qua giới hạn, khéo léo cân bằng kỹ năng và thời điểm trong cuộc phiêu lưu arcade đầy phấn khích này. Cây cầu của bạn có thể kéo dài bao xa trước khi sụp đổ?

Cách chơi Color Boxes

Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.

Mẹo chơi

Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.

Khám phá thêm

Nếu thích Color Boxes, bạn có thể xem thêm trò chơi Clicker hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Color Boxes

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Color Boxes có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Color Boxes miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Color Boxes thuộc thể loại nào?

Color Boxes thuộc nhóm game clicker, phù hợp để chơi nhanh trên điện thoại và máy tính bảng.

Cần thiết bị gì để chơi Color Boxes?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Color Boxes bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.