Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Classic Mine Sweeper
Sẵn sàng chơiClassic Mine SweeperGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Classic Mine Sweeper

Khám phá Classic Mine Sweeper, game giải đố miễn phí cho máy tính và điện thoại. Bấm chơi ngay trên trình duyệt, không cần cài đặt.

🎮 Game mới▦ Giải đố↔ Mọi màn hình

Giới thiệu Classic Mine Sweeper

Classic Mine Sweeper là game giải đố có thể chơi trực tiếp trên máy tính và điện thoại. Trò chơi mở ngay trong trình duyệt, không cần cài đặt.

Cách chơi Classic Mine Sweeper

Nhấp chuột hoặc chạm vào các ô, khối và vật thể để lựa chọn hoặc sắp xếp. Quan sát mục tiêu của màn chơi trước khi thực hiện lượt đi.

Mẹo chơi

Đừng vội chọn phương án đầu tiên. Hãy nhìn toàn bộ bàn chơi, dự đoán vài bước tiếp theo và giữ lại các nước đi linh hoạt.

Khám phá thêm

Nếu thích Classic Mine Sweeper, bạn có thể xem thêm trò chơi Giải đố hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Classic Mine Sweeper

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Classic Mine Sweeper có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Classic Mine Sweeper miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Classic Mine Sweeper thuộc thể loại nào?

Classic Mine Sweeper thuộc nhóm game giải đố, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại.

Cần thiết bị gì để chơi Classic Mine Sweeper?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Classic Mine Sweeper bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.