Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Earth Defender
Sẵn sàng chơiEarth DefenderGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Earth Defender

Điều khiển Mặt Trăng làm lá chắn thiên thể, bảo vệ Trái Đất khỏi làn sóng người ngoài hành tinh không ngừng tấn công. Rèn luyện phản xạ và chiến thuật khi độ khó tăng dần, đòi hỏi quyết định nhanh và di chuyển khéo léo. Điều khiển đơn giản, thử thách nâng cấp dần, trở thành người bảo vệ tối thượng bầu khí quyển Trái Đất trong trận chiến vũ trụ này.

🎮 Game mới▦ Thư giãn↔ Màn hình dọc

Giới thiệu Earth Defender

Điều khiển Mặt Trăng làm lá chắn thiên thể, bảo vệ Trái Đất khỏi làn sóng người ngoài hành tinh không ngừng tấn công. Rèn luyện phản xạ và chiến thuật khi độ khó tăng dần, đòi hỏi quyết định nhanh và di chuyển khéo léo. Điều khiển đơn giản, thử thách nâng cấp dần, trở thành người bảo vệ tối thượng bầu khí quyển Trái Đất trong trận chiến vũ trụ này.

Cách chơi Earth Defender

Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.

Mẹo chơi

Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.

Khám phá thêm

Nếu thích Earth Defender, bạn có thể xem thêm trò chơi Thư giãn hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Earth Defender

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Earth Defender có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Earth Defender miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Earth Defender thuộc thể loại nào?

Earth Defender thuộc nhóm game thư giãn, phù hợp để chơi nhanh trên điện thoại và máy tính bảng.

Cần thiết bị gì để chơi Earth Defender?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Earth Defender bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.