Mới
Throwing ninja
Trở thành bậc thầy chính xác trong Throwing Ninja, nơi phản xạ nhanh và chiến lược là chìa khóa. Vượt qua các màn chơi động với lưỡi dao tùy chỉnh nhắm vào mục tiêu di chuyển. Tận hưởng đồ họa sống động, đắm chìm trong âm thanh, và chinh phục bảng xếp hạng. Thử thách hấp dẫn khó rời mắt.
Giới thiệu Throwing ninja
Trở thành bậc thầy chính xác trong Throwing Ninja, nơi phản xạ nhanh và chiến lược là chìa khóa. Vượt qua các màn chơi động với lưỡi dao tùy chỉnh nhắm vào mục tiêu di chuyển. Tận hưởng đồ họa sống động, đắm chìm trong âm thanh, và chinh phục bảng xếp hạng. Thử thách hấp dẫn khó rời mắt.
Cách chơi Throwing ninja
Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.
Mẹo chơi
Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.
Khám phá thêm
Nếu thích Throwing ninja, bạn có thể xem thêm trò chơi Thư giãn hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.
Câu hỏi về Throwing ninja
Thông tin nhanh trước khi chơi.Throwing ninja có chơi miễn phí không?
Có. Bạn có thể chơi Throwing ninja miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.
Throwing ninja thuộc thể loại nào?
Throwing ninja thuộc nhóm game thư giãn, phù hợp để chơi nhanh trên điện thoại và máy tính bảng.
Cần thiết bị gì để chơi Throwing ninja?
Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.
Throwing ninja bị lỗi thì làm gì?
Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.