Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Angry Flappy
Sẵn sàng chơiAngry FlappyGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Angry Flappy

Angry Flappy là game tap miễn phí cho điện thoại và máy tính bảng. Chơi trực tiếp trên trình duyệt và bắt đầu trong vài giây.

🎮 Game mới▦ Tap↔ Màn hình dọc

Giới thiệu Angry Flappy

Angry Flappy mang đến trải nghiệm tap nhanh gọn trên điện thoại và máy tính bảng. Bạn có thể chơi miễn phí mà không phải tải thêm ứng dụng.

Cách chơi Angry Flappy

Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.

Mẹo chơi

Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.

Khám phá thêm

Nếu thích Angry Flappy, bạn có thể xem thêm trò chơi Tap hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Angry Flappy

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Angry Flappy có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Angry Flappy miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Angry Flappy thuộc thể loại nào?

Angry Flappy thuộc nhóm game tap, phù hợp để chơi nhanh trên điện thoại và máy tính bảng.

Cần thiết bị gì để chơi Angry Flappy?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Angry Flappy bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.