Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Roll The Dice
Sẵn sàng chơiRoll The DiceGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Roll The Dice

Bắt đầu cuộc phiêu lưu bất tận cùng "Roll The Dice," game clicker arcade pha trộn nét hoài niệm với phong cách hiện đại. Điều hướng chiến thuật qua những địa hình khó lường, hướng đến điểm số cao và mở khóa thành tựu trong tựa game đơn giản gây nghiện nhưng đầy thử thách trí tuệ. Thử vận may của bạn và xem liệu thần tài có mỉm cười với cú lăn xúc xắc của bạn không!

🎮 Game mới▦ Board↔ Màn hình ngang

Giới thiệu Roll The Dice

Bắt đầu cuộc phiêu lưu bất tận cùng "Roll The Dice," game clicker arcade pha trộn nét hoài niệm với phong cách hiện đại. Điều hướng chiến thuật qua những địa hình khó lường, hướng đến điểm số cao và mở khóa thành tựu trong tựa game đơn giản gây nghiện nhưng đầy thử thách trí tuệ. Thử vận may của bạn và xem liệu thần tài có mỉm cười với cú lăn xúc xắc của bạn không!

Cách chơi Roll The Dice

Nhấp chuột hoặc chạm vào các ô, khối và vật thể để lựa chọn hoặc sắp xếp. Quan sát mục tiêu của màn chơi trước khi thực hiện lượt đi.

Mẹo chơi

Đừng vội chọn phương án đầu tiên. Hãy nhìn toàn bộ bàn chơi, dự đoán vài bước tiếp theo và giữ lại các nước đi linh hoạt.

Khám phá thêm

Nếu thích Roll The Dice, bạn có thể xem thêm trò chơi Board hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Roll The Dice

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Roll The Dice có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Roll The Dice miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Roll The Dice thuộc thể loại nào?

Roll The Dice thuộc nhóm game board, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.

Cần thiết bị gì để chơi Roll The Dice?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Roll The Dice bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.