Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Kings And Pigs
Sẵn sàng chơiKings And PigsGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Kings And Pigs

Vua và Heo mời bạn bước vào thế giới platformer vui nhộn, đầy thử thách tinh ranh và nhiệm vụ phiêu lưu. Điều khiển mượt mà, vượt qua các màn chơi đầy mê hoặc để đập hộp, thu thập kim cương và né tránh kẻ thù láu cá, tất cả được gói gọn trong đồ họa pixel đáng yêu, cuốn hút người chơi ở mọi lứa tuổi.

🎮 Game mới▦ Platformer↔ Màn hình ngang

Giới thiệu Kings And Pigs

Vua và Heo mời bạn bước vào thế giới platformer vui nhộn, đầy thử thách tinh ranh và nhiệm vụ phiêu lưu. Điều khiển mượt mà, vượt qua các màn chơi đầy mê hoặc để đập hộp, thu thập kim cương và né tránh kẻ thù láu cá, tất cả được gói gọn trong đồ họa pixel đáng yêu, cuốn hút người chơi ở mọi lứa tuổi.

Cách chơi Kings And Pigs

Dùng phím điều hướng, WASD hoặc thao tác chạm để di chuyển, nhảy và vượt chướng ngại vật theo hướng dẫn trong game.

Mẹo chơi

Canh thời điểm trước mỗi cú nhảy, quan sát chướng ngại phía xa và ưu tiên giữ nhịp ổn định thay vì di chuyển quá nhanh.

Khám phá thêm

Nếu thích Kings And Pigs, bạn có thể xem thêm trò chơi Platformer hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Kings And Pigs

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Kings And Pigs có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Kings And Pigs miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Kings And Pigs thuộc thể loại nào?

Kings And Pigs thuộc nhóm game platformer, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.

Cần thiết bị gì để chơi Kings And Pigs?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Kings And Pigs bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.