Mới
Break the Wall
Phá hủy tường thành trong cơn hỗn loạn nổ tung khi bạn chiến thuật đặt bom chính xác để san bằng mọi chướng ngại. Chơi một mình hay cùng bạn bè, hãy vượt qua những vụ nổ nguy hiểm, thu thập nâng cấp mạnh mẽ và chinh phục thử thách luôn đổi mới để tận hưởng niềm vui bất tận. Phối hợp, thích nghi và phá hủy bằng chiến thuật tinh nhuệ, biến mỗi chuyến phiêu lưu phá tường thành trở thành cú hích đầy phấn khích.
Giới thiệu Break the Wall
Phá hủy tường thành trong cơn hỗn loạn nổ tung khi bạn chiến thuật đặt bom chính xác để san bằng mọi chướng ngại. Chơi một mình hay cùng bạn bè, hãy vượt qua những vụ nổ nguy hiểm, thu thập nâng cấp mạnh mẽ và chinh phục thử thách luôn đổi mới để tận hưởng niềm vui bất tận. Phối hợp, thích nghi và phá hủy bằng chiến thuật tinh nhuệ, biến mỗi chuyến phiêu lưu phá tường thành trở thành cú hích đầy phấn khích.
Cách chơi Break the Wall
Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.
Mẹo chơi
Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.
Khám phá thêm
Nếu thích Break the Wall, bạn có thể xem thêm trò chơi Two Player hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.
Câu hỏi về Break the Wall
Thông tin nhanh trước khi chơi.Break the Wall có chơi miễn phí không?
Có. Bạn có thể chơi Break the Wall miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.
Break the Wall thuộc thể loại nào?
Break the Wall thuộc nhóm game two player, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại.
Cần thiết bị gì để chơi Break the Wall?
Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.
Break the Wall bị lỗi thì làm gì?
Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.