Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Horizon Chaser
Sẵn sàng chơiHorizon ChaserGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Horizon Chaser

Khám phá Horizon Chaser, game đua xe miễn phí cho máy tính và điện thoại. Bấm chơi ngay trên trình duyệt, không cần cài đặt.

🎮 Game mới▦ Đua xe↔ Mọi màn hình

Giới thiệu Horizon Chaser

Nếu yêu thích game đua xe, Horizon Chaser là lựa chọn đáng thử. Game chạy trực tiếp trên máy tính và điện thoại và phù hợp cho những lượt chơi ngắn.

Cách chơi Horizon Chaser

Dùng các phím điều hướng hoặc WASD để tăng tốc, phanh và đổi hướng. Trên màn hình cảm ứng, chạm các nút lái xe của trò chơi.

Mẹo chơi

Giảm tốc trước khúc cua, tăng tốc khi xe đã thẳng và tránh va chạm không cần thiết. Ghi nhớ đường đua sẽ giúp cải thiện thành tích.

Khám phá thêm

Nếu thích Horizon Chaser, bạn có thể xem thêm trò chơi Đua xe hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Horizon Chaser

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Horizon Chaser có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Horizon Chaser miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Horizon Chaser thuộc thể loại nào?

Horizon Chaser thuộc nhóm game đua xe, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại.

Cần thiết bị gì để chơi Horizon Chaser?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Horizon Chaser bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.