Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Angry Flocks
Sẵn sàng chơiAngry FlocksGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Angry Flocks

Angry Flocks là game animal miễn phí cho máy tính và điện thoại xoay ngang. Chơi trực tiếp trên trình duyệt và bắt đầu trong vài giây.

🎮 Game mới▦ Animal↔ Màn hình ngang

Giới thiệu Angry Flocks

Angry Flocks là game animal có thể chơi trực tiếp trên máy tính và điện thoại xoay ngang. Trò chơi mở ngay trong trình duyệt, không cần cài đặt.

Cách chơi Angry Flocks

Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.

Mẹo chơi

Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.

Khám phá thêm

Nếu thích Angry Flocks, bạn có thể xem thêm trò chơi Animal hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Angry Flocks

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Angry Flocks có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Angry Flocks miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Angry Flocks thuộc thể loại nào?

Angry Flocks thuộc nhóm game animal, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.

Cần thiết bị gì để chơi Angry Flocks?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Angry Flocks bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.