Mới
Doggy Dive
Cùng chú chó Doggy lặn sâu xuống đáy đại dương! Thu thập xu, tránh những con sứa nguy hiểm và khám phá thế giới dưới nước đầy mê hoặc. Hãy ở dưới nước lâu hơn bằng cách thu thập bong bóng khí. Dễ chơi, giải trí bất tận, Doggy Dive là cánh cửa đưa bạn đến cuộc phiêu lưu dưới nước. Chinh phục điểm số cao trên mọi thiết bị, ở bất cứ đâu.
Giới thiệu Doggy Dive
Cùng chú chó Doggy lặn sâu xuống đáy đại dương! Thu thập xu, tránh những con sứa nguy hiểm và khám phá thế giới dưới nước đầy mê hoặc. Hãy ở dưới nước lâu hơn bằng cách thu thập bong bóng khí. Dễ chơi, giải trí bất tận, Doggy Dive là cánh cửa đưa bạn đến cuộc phiêu lưu dưới nước. Chinh phục điểm số cao trên mọi thiết bị, ở bất cứ đâu.
Cách chơi Doggy Dive
Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.
Mẹo chơi
Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.
Khám phá thêm
Nếu thích Doggy Dive, bạn có thể xem thêm trò chơi Animal hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.
Câu hỏi về Doggy Dive
Thông tin nhanh trước khi chơi.Doggy Dive có chơi miễn phí không?
Có. Bạn có thể chơi Doggy Dive miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.
Doggy Dive thuộc thể loại nào?
Doggy Dive thuộc nhóm game animal, phù hợp để chơi nhanh trên điện thoại và máy tính bảng.
Cần thiết bị gì để chơi Doggy Dive?
Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.
Doggy Dive bị lỗi thì làm gì?
Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.