Kho game
← Kho trò chơi
Chơi My Hospital Doctor
Sẵn sàng chơiMy Hospital DoctorGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

My Hospital Doctor

Bước vào nhịp sống hối hả của bệnh viện cùng My Hospital Doctor, nơi bạn trở thành bậc thầy đa nhiệm. Chẩn đoán bệnh nhân, quản lý thời gian hiệu quả và vượt qua thử thách mỗi ngày. Nâng cấp phòng khám trong khi đảm bảo sự hài lòng của bệnh nhân trong tựa game mô phỏng y khoa đầy kịch tính để trở thành bác sĩ hàng đầu.

🎮 Game mới▦ Chiến thuật↔ Màn hình ngang

Giới thiệu My Hospital Doctor

Bước vào nhịp sống hối hả của bệnh viện cùng My Hospital Doctor, nơi bạn trở thành bậc thầy đa nhiệm. Chẩn đoán bệnh nhân, quản lý thời gian hiệu quả và vượt qua thử thách mỗi ngày. Nâng cấp phòng khám trong khi đảm bảo sự hài lòng của bệnh nhân trong tựa game mô phỏng y khoa đầy kịch tính để trở thành bác sĩ hàng đầu.

Cách chơi My Hospital Doctor

Dùng chuột để quan sát và ngắm mục tiêu, kết hợp bàn phím để di chuyển. Trên điện thoại, sử dụng các nút điều khiển hiển thị trong game.

Mẹo chơi

Luôn quan sát khu vực xung quanh, tận dụng vật cản và ưu tiên mục tiêu nguy hiểm trước. Điều chỉnh góc nhìn vừa phải để phản ứng chính xác hơn.

Khám phá thêm

Nếu thích My Hospital Doctor, bạn có thể xem thêm trò chơi Chiến thuật hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về My Hospital Doctor

Thông tin nhanh trước khi chơi.
My Hospital Doctor có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi My Hospital Doctor miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

My Hospital Doctor thuộc thể loại nào?

My Hospital Doctor thuộc nhóm game chiến thuật, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.

Cần thiết bị gì để chơi My Hospital Doctor?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

My Hospital Doctor bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.