Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Pulo Alto
Sẵn sàng chơiPulo AltoGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Pulo Alto

Bước vào thế giới hồi hộp của Pulo Alto, nơi phản xạ nhanh nhạy và kỹ năng chiến thuật là đồng minh duy nhất của bạn trước lũ zombie không ngừng nghỉ. Né tránh, mở khóa sức mạnh, và thích nghi với hành vi đa dạng của kẻ địch qua các màn chơi ngày càng khó. Dấn thân vào cuộc phiêu lưu nghẹt thở, nơi sinh tồn đòi hỏi cả sự khéo léo lẫn lòng dũng cảm.

🎮 Game mới▦ Zombie↔ Màn hình ngang

Giới thiệu Pulo Alto

Bước vào thế giới hồi hộp của Pulo Alto, nơi phản xạ nhanh nhạy và kỹ năng chiến thuật là đồng minh duy nhất của bạn trước lũ zombie không ngừng nghỉ. Né tránh, mở khóa sức mạnh, và thích nghi với hành vi đa dạng của kẻ địch qua các màn chơi ngày càng khó. Dấn thân vào cuộc phiêu lưu nghẹt thở, nơi sinh tồn đòi hỏi cả sự khéo léo lẫn lòng dũng cảm.

Cách chơi Pulo Alto

Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.

Mẹo chơi

Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.

Khám phá thêm

Nếu thích Pulo Alto, bạn có thể xem thêm trò chơi Zombie hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Pulo Alto

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Pulo Alto có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Pulo Alto miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Pulo Alto thuộc thể loại nào?

Pulo Alto thuộc nhóm game zombie, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.

Cần thiết bị gì để chơi Pulo Alto?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Pulo Alto bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.