Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Halloween Theet
Sẵn sàng chơiHalloween TheetGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Halloween Theet

Khám phá thế giới Halloween Theet rùng rợn, nơi bạn dẫn dắt Pumpkin Jack vượt qua những cuộc chạm trán nguy hiểm với một con quái vật không ngừng truy đuổi. Khi tốc độ của nó tăng dần, hãy rèn luyện phản xạ để né tránh hàm răng sắc nhọn, cố gắng sống sót lâu hơn đối thủ và thiết lập kỷ lục mới trong cuộc phiêu lưu đầy kịch tính lấy cảm hứng từ Halloween này.

🎮 Game mới▦ Halloween↔ Màn hình dọc

Giới thiệu Halloween Theet

Khám phá thế giới Halloween Theet rùng rợn, nơi bạn dẫn dắt Pumpkin Jack vượt qua những cuộc chạm trán nguy hiểm với một con quái vật không ngừng truy đuổi. Khi tốc độ của nó tăng dần, hãy rèn luyện phản xạ để né tránh hàm răng sắc nhọn, cố gắng sống sót lâu hơn đối thủ và thiết lập kỷ lục mới trong cuộc phiêu lưu đầy kịch tính lấy cảm hứng từ Halloween này.

Cách chơi Halloween Theet

Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.

Mẹo chơi

Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.

Khám phá thêm

Nếu thích Halloween Theet, bạn có thể xem thêm trò chơi Halloween hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Halloween Theet

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Halloween Theet có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Halloween Theet miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Halloween Theet thuộc thể loại nào?

Halloween Theet thuộc nhóm game halloween, phù hợp để chơi nhanh trên điện thoại và máy tính bảng.

Cần thiết bị gì để chơi Halloween Theet?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Halloween Theet bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.