Mới
Punch Master!
Hãy giải phóng chiến binh bên trong bạn trong Punch Master! Vuốt để giành chiến thắng với hệ thống vật lý sống động khiến mọi cú đấm đều mãn nhãn. Đắm chìm vào những trận chiến kịch tính, tung ra những cú đấm đúng thời điểm để qua mặt và hạ gục đối thủ. Sẵn sàng cho niềm vui bất tận đầy hành động chưa?
Giới thiệu Punch Master!
Hãy giải phóng chiến binh bên trong bạn trong Punch Master! Vuốt để giành chiến thắng với hệ thống vật lý sống động khiến mọi cú đấm đều mãn nhãn. Đắm chìm vào những trận chiến kịch tính, tung ra những cú đấm đúng thời điểm để qua mặt và hạ gục đối thủ. Sẵn sàng cho niềm vui bất tận đầy hành động chưa?
Cách chơi Punch Master!
Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.
Mẹo chơi
Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.
Khám phá thêm
Nếu thích Punch Master!, bạn có thể xem thêm trò chơi Boxing hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.
Câu hỏi về Punch Master!
Thông tin nhanh trước khi chơi.Punch Master! có chơi miễn phí không?
Có. Bạn có thể chơi Punch Master! miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.
Punch Master! thuộc thể loại nào?
Punch Master! thuộc nhóm game boxing, phù hợp để chơi nhanh trên máy tính và điện thoại xoay ngang.
Cần thiết bị gì để chơi Punch Master!?
Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.
Punch Master! bị lỗi thì làm gì?
Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.