Kho game
← Kho trò chơi
Chơi Cross Shot Ball
Sẵn sàng chơiCross Shot BallGame sẽ được tải sau khi bạn bấm nút
Đang chơi

Cross Shot Ball

Cross Shot Ball mời bạn bước vào thế giới chiến thuật đầy kịch tính và chính xác. Ngắm và bắn để ghép màu, dọn sạch bàn chơi và chinh phục những thử thách ngày càng khó. Quyết định khôn ngoan cùng độ chính xác cao sẽ đưa bạn đến chiến thắng trong tựa game tưởng đơn giản nhưng lại vô cùng cuốn hút.

🎮 Game mới▦ Ball↔ Màn hình dọc

Giới thiệu Cross Shot Ball

Cross Shot Ball mời bạn bước vào thế giới chiến thuật đầy kịch tính và chính xác. Ngắm và bắn để ghép màu, dọn sạch bàn chơi và chinh phục những thử thách ngày càng khó. Quyết định khôn ngoan cùng độ chính xác cao sẽ đưa bạn đến chiến thắng trong tựa game tưởng đơn giản nhưng lại vô cùng cuốn hút.

Cách chơi Cross Shot Ball

Sử dụng chuột, bàn phím hoặc các nút cảm ứng theo hướng dẫn xuất hiện trong game. Bật chế độ toàn màn hình nếu cần không gian điều khiển rộng hơn.

Mẹo chơi

Làm quen với mục tiêu ở lượt đầu, quan sát phản hồi sau mỗi thao tác và tăng dần tốc độ khi đã nắm rõ cách điều khiển.

Khám phá thêm

Nếu thích Cross Shot Ball, bạn có thể xem thêm trò chơi Ball hoặc quay lại kho trò chơi miễn phí để chọn thể loại khác.

Hỏi đáp

Câu hỏi về Cross Shot Ball

Thông tin nhanh trước khi chơi.
Cross Shot Ball có chơi miễn phí không?

Có. Bạn có thể chơi Cross Shot Ball miễn phí trực tiếp trên trình duyệt, không cần tải xuống trước khi bắt đầu.

Cross Shot Ball thuộc thể loại nào?

Cross Shot Ball thuộc nhóm game ball, phù hợp để chơi nhanh trên điện thoại và máy tính bảng.

Cần thiết bị gì để chơi Cross Shot Ball?

Bạn có thể dùng máy tính, điện thoại hoặc máy tính bảng. Trải nghiệm tốt nhất còn phụ thuộc hướng màn hình và cách điều khiển riêng của game.

Cross Shot Ball bị lỗi thì làm gì?

Hãy thử tải lại trang, kiểm tra kết nối mạng hoặc dùng nút báo game lỗi để hệ thống ghi nhận và kiểm tra.